



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA HABARI, MAWASILIANO NA
TEKNOLOJIA YA HABARI
MAMLAKA YA MAWASILIANO TANZANIA



TANGAZO

Mamlaka wa Mawasiliano Tanzania (TCRA) imeandaa mkutano wa Mwaka wa watoa huduma wa sekta ya utangazaji nchini yaani (Annual Broadcasting Conference – ABC) utakaofanyika katika ukumbi wa mikutano wa **Jakaya Kikwete - Dodoma** kuanzia **tarehe 13 hadi 14 Februari, 2023, saa 2:00 asubuhi**. Mkutano huo utashirikisha vituo vyote vya utangazaji, waandaaji wa maudhui, wasambazaji wa maudhui, wauzaji wa vifaa vya utangazaji na wadau wengine wa sekta ya Habari na Utangazaji.

Kauli mbiu ya mkutano ni “**Mchango wa Sekta ya Utangazaji katika Kukuza Uchumi wa Kidijitali**”. Kila kituo cha radio, televisheni na watoa huduma za maudhui mtandaoni wanatakiwa kutoa wawakilishi wawili (2) kuhudhuria mkutano huo. Wawakilishi wanatakiwa kuwasilisha majina yao kupitia dawatilahuduma@tcra.go.tz piga simu bila malipo **0800008272** kabla ya tarehe **5 Februari, 2023**.

limetolewa na:

Mkurugenzi mkuu,
Mamlaka ya Mawasiliano
Tanzania